Nguồn 1 chiều 0~30V/0~3A QJE QJ3003EIII
(Mã đặt hàng: 52032)
Xem tất cả
2
sản phẩm của thương hiệu
QJE
Ứng dụng:
Thiết kế tiện lợi, nhiều tính năng
Giá bán
Yêu cầu báo giá
Giá bán:
Yêu cầu báo giá
Thông tin tồn kho:
Liên hệ
Xin lưu ý:
Xin lưu ý:
Thông số cơ bản
Thông số cơ bản
Mã sản phẩm
QJ3003EIII
Thương hiệu:
Qje
Đơn vị tính:
Cái
Quy cách đóng gói:
Đang cập nhật
Trọng lượng tạm tính:
1Kg
Điện áp đầu ra:
0 ~ 30V
Đầu ra hiện tại:
0 ~ 3A
Điện áp đầu ra cố định:
5V / 3A
Độ gợn sóng & tiếng ồn:
CV <= 1mVrm & CC <= 5mVrm
Mô tả chi tiết
Đang cập nhật nội dung
Tags:
nguon 1 chieu 030v03a qje qj3003eiii
qj3003eiii
0
Khách hàng đã đánh giá về sản phẩm này
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá
Hỏi đáp về sản phẩm
Gửi
Sản phẩm cùng danh mục
Sản phẩm cùng danh mục
96 sản phẩm
Mã đặt hàng:68252
Bộ nguồn DC Texio PA18-2BVT, 18V-2A (có tay cầm)
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Bộ nguồn DC Texio PA18-5B, 18V-5A, 165W
Nguồn sạc 9V-1A, chân dẹt
Nguồn sạc 9V-1A, chân dẹt