Motor YASKAWA SGME-A3AF12
(Mã đặt hàng: 5186)
Xem tất cả
17
sản phẩm của thương hiệu
YASKAWA
Ứng dụng:
Thiết kế nhỏ gọn, đơn giản và dể sử dụng. Màu sắc đẹp mắt
Giá bán
Yêu cầu báo giá
Giá bán:
Yêu cầu báo giá
Thông tin tồn kho:
Liên hệ
Xin lưu ý:
Xin lưu ý:
Thông số cơ bản
Thông số cơ bản
Mã sản phẩm
SGME-A3AF12
Thương hiệu:
Yaskawa
Đơn vị tính:
Cái
Quy cách đóng gói:
Đang cập nhật
Trọng lượng tạm tính:
1Kg
Mô tả chi tiết
Tags:
Motor YASKAWA SGME-A3AF12
motor yaskawa sgme a3af12
sgme a3af12
0
Khách hàng đã đánh giá về sản phẩm này
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá
Hỏi đáp về sản phẩm
Motor yaskawa sgme-a3af12
Gửi
Sản phẩm cùng danh mục
Sản phẩm cùng danh mục
166 sản phẩm
Mã đặt hàng:10735
Motor servo MITSUBISHI HF-SP152B
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Động cơ Motor quạt hộp lõi dây đồng 220V, 60W, trục quạt 8mm, ngược chiều kim đồng hồ
Động cơ Motor quạt hộp lõi dây đồng 220V, 60W, trục quạt 8mm,
Động cơ giảm tốc JGB37 12V 80rpm