Máy đo clo dư SUNTEX CT-6110-POL
(Mã đặt hàng: 8924)
Xem tất cả
16
sản phẩm của thương hiệu
SUNTEX
Ứng dụng:
Ứng dụng • Vệ sinh nước thô •Uống nước •Khử clo •Hồ bơi •Nước làm mát
Giá bán
Yêu cầu báo giá
Giá bán:
Yêu cầu báo giá
Thông tin tồn kho:
Liên hệ
Xin lưu ý:
Xin lưu ý:
Thông số cơ bản
Thông số cơ bản
Mã sản phẩm
CT-6110-POL
Thương hiệu:
Suntex
Đơn vị tính:
Bộ
Quy cách đóng gói:
Đang cập nhật
Trọng lượng tạm tính:
1Kg
Kích thước:
96 x 96mm
Bao gồm:
đầu dò
Mô tả chi tiết
Đang cập nhật nội dung
Tags:
may do clo du suntex ct 6110 pol
ct 6110 pol
0
Khách hàng đã đánh giá về sản phẩm này
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá
Hỏi đáp về sản phẩm
Gửi
Sản phẩm cùng danh mục
Sản phẩm cùng danh mục
26 sản phẩm
Mã đặt hàng:10661
Thiết bị phân tích cabon, lưu huỳnh ELTRA CS-2000
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Thiết bị đo hàm lượng Nickel Kasahara Ni-5Z
Máy đo clo dư Suntex CT-6100
Máy đo clo dư Suntex CT-6100
Thiết bị đo clo dư Hanna HI701, 0.00 đến 2.50 ppm