Kìm điện 6'' Total tools THT210606
(Mã đặt hàng: 20367)
Xem tất cả
94
sản phẩm của thương hiệu
Total Tools
Ứng dụng:
bấm, cắt, tuốt (vỏ dây điện), uốn…
Giá bán
Yêu cầu báo giá
Giá bán:
Yêu cầu báo giá
Thông tin tồn kho:
Liên hệ
Xin lưu ý:
Xin lưu ý:
Thông số cơ bản
Thông số cơ bản
Mã sản phẩm
THT210606
Thương hiệu:
Total tools
Đơn vị tính:
Cái
Quy cách đóng gói:
Đang cập nhật
Trọng lượng tạm tính:
2Kg
Kích thước:
6
Mô tả chi tiết
Đang cập nhật nội dung
Tags:
kim dien 6 total tools tht210606
tht210606
0
Khách hàng đã đánh giá về sản phẩm này
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá
Hỏi đáp về sản phẩm
Gửi
Sản phẩm cùng danh mục
Sản phẩm cùng danh mục
106 sản phẩm
Mã đặt hàng:11260
Kìm mỏ bằng Tone CT-175
Giá: Liên hệ
Kìm mỏ bằng Tone CT-175
Giá: Liên hệ
Kìm điện Asaki AK-8103, 175mm
Kìm điện Asaki AK-8103, 175mm
Kìm răng Total THT210806P, kích thước 8 inch (200mm)
Kìm điện đa năng 200mm Wiha 26710
Kìm điện đa năng đỏ 8 inch Kapusi K-8080
Kìm điện đa năng C/C đỏ 9 inch Kapusi K-8070
Kìm điện đa năng 8.5 inch 210mm cán xám Kapusi K-8066
Kìm điện và cắt 9.5 inch Kapusi K-8020
Kìm điện cao cấp 8 inch Kapusi k-8000
Kìm điện 7inch 175mm Kapusi
Kìm điện 7inch 175mm Kapusi
Kìm điện màu đỏ 6inch GoodMan
Kìm điện màu đỏ 6inch GoodMan
Kìm Răng Tổng Hợp 160mm/ 6inch Tolsen 10000